Mga Nagwagi sa Buwan ng Wika 2017

Mga Nagwagi sa Buwan ng Wika 2017
Share on Facebook254Tweet about this on TwitterEmail this to someone

MGA NAGWAGI SA BUWAN NG WIKA 2017

Agosto 29, 2017

Tema:  Filipino:  Wikang Mapagbago

  1. DAGLIANG TALUMPATI / PAGTALAKAY
  • Unang Gantimpala:                        Jazril Karlo P. Bagui                        BSCS
  • Ikalawang Gantimpala:                 Georjhia Czarinah Q. Malaluan     ABMC
  • Ikatlong Gantimpala:                    Caren Charlotte Dimayuga              BSA
  1. PAGLIKHA NG ISLOGAN
  • Unang Gantimpala:                        Ellah Aica G. De Torres                   BSBA F&MA
  • Ikalawang Gantimpala:                  Lhex Aaron M Tolentino                 BSMT
  • Ikatlong Gantimpala:                     Princess A. Hong                               BSITTM
  1. GINOO AT BINIBING WIKA 2017

GINOONG WIKA                                    Jigg Malone A. De Claro                BSITTM

BINIBINING WIKA                                 Noemi D. Jarlego                             BSBA-MKTM

HARI NG WIKA                                      Steven M. Torralba                          BSIT

REYNA NG WIKA                                  Beatrice Ysabelle M. Mendoza      STEM

PRINSIPE NG WIKA                             Von Jerico G.  Aclan                        HETS

PRINSESA NG WIKA                            Princess Mary D. Javier                  CLOHS

 

PINAKAMAHUSAY NA TALENTO     Jigg Malone A. De Claro                BSITTM

Beatrice G. Mendoza                       STEM

PINAKAMAGANDANG KASUOTAN   Jigg Malone A. De Claro                BSITTM

Noemi D. Jarlego                            BSBA-MKTM

 

  1. PAG-AWIT NG KUNDIMAN  

     

  • Unang Gantimpala:                        Jenifer G. Andal                               STEM MEDICAL
  • Ikalawang Gantimpala:                 Sayra Elaine L. Caraig                    BSITTM
  • Ikatlong Gantimpala:                     Merel Claire  Ditan                          BSCA

 

  1. OPM HARANA
  • Unang Gantimpala:                        Dranz M. Cleofe                   STEM ENGINEERING

Jaira P. Galvez

Darwin D. Briones

Marielle M. Cleofe

Victor M. Evangelista

 

  • Ikalawang Gantimpala                  Fritz Joshua A. Banta

John Mark V. Silva

Vincent T. Viernes

Jeiel Asher Ezekiel M. Aguilon

Karl Jake P. Cadungog

 

  • Ikatlong Gantimpala                     Ian Gabrielle D. Macaraig               STEM MEDICAL

Kelly Daniel Oca

Mark Joseph M. Sanchez

Paul Jimuel S. Rosales

Gie Veronica K. Guinza

#TakingTheLead #ChooseLPUBatangas

Related Posts

Comments are closed.